เรียกได้ว่าผ่านพ้นไปได้ด้วยดีสำหรับปาร์ตี้วันเกิดเล็กๆของคุณ ปุ๊กลุกฝนทิพย์ ดาราสาวชื่อดัง โดยมี เพื่อนคนสนิทในวงการบันเทิงมาร่วมแสดงความรักกันอย่างล้นหลาม โดยเฉพาะคุณอั้มพัชราภาพี่สาวคนสนิทก็มาร่วมงานด้วย
![](https://news-kaazip.com/wp-content/uploads/2022/07/294775835_1128771824517223_3791001594458373953_n.jpg)
![](https://news-kaazip.com/wp-content/uploads/2022/07/294600358_164379626104373_7113734568347919297_n.jpg)
และที่สำคัญอีกคนนึงขาดไม่ได้เลยก็คือคุณ ไมค์ภัทรเดช พระเอกหนุ่มคนสนิท ซึ่งแม้ว่าในตอนนี้จะไม่มีสถานะแต่ก็ยังมีโมเมนต์ความน่ารักออกมาให้แฟนๆได้ติดตามกันเสมอ ซึ่งตอนนี้ทั้งสองคนก็รู้สึกมีความสุขดีกับในชีวิตตอนนี้ที่อยู่เป็นกำลังใจและซัพพอร์ตกันเสมอ
โดยล่าสุดทำเอาชาวเน็ตและแฟนคลับฮือฮากันอีกแล้วหลังจากที่คุณ ปุ๊กลุ๊กฝนทิพย์ ได้ออกมาโพสต์ภาพคู่กับคุณ ไมค์ภัทรเดช และนับว่าเป็นภาพคู่ที่หลายคนรอคอยมานานระบุข้อความว่า ขอบคุณที่ตั้งใจทำสิ่งน่ารักต่างๆให้ ขอบคุณที่อยู่ข้างๆไม่ไปไหน ขอบคุณที่เป็นกำลังใจดีๆให้เราเสมอ ขอบคุณที่เชื่อมั่นในเรา มันเป็นพลังที่ทำให้เรารู้สึกดีมากๆเลย ขอบคุณที่หัวใจเธอดีกับเราจริงๆ เธอเป็นคนดีมากๆเลย ขอบคุณสำหรับทุกๆอย่างนะค้า