กำลังจะเป็นคนแม่แล้วสำหรับ มิว นิษฐา นางเอกสาวชื่อดัง หลังจากที่แต่งงานกับ ไฮโซเซนต์ ทั้งสองคนก็ใช้ชีวิตกันอย่างมีความสุข และมีเคมีที่ต้องการมากๆ ไม่ว่าจะเป็นทางด้านครอบครัวทั้งสองฝ่ายก็ปรองดองกันเป็นอย่างดี และเอ็นดูลูกสะใภ้สุดๆ
![](https://news-kaazip.com/wp-content/uploads/2021/04/1830252.jpg)
![](https://news-kaazip.com/wp-content/uploads/2021/04/1830251.jpg)
นับวันก็ยิ่งมีความหวานออกมาให้ได้ติดตามกันอยู่ตลอด จนหลายๆคนแอบอิจฉาในชีวิตของ มิวนิษฐา กันไม่น้อย นอกจากฐานะทางด้านครอบครัวรวมถึงสามีที่คอยเอาใจภรรยา ราวกับเป็นเจ้าหญิงเลยทีเดียวจ้า
และในตอนนี้ก็ตั้งครรภ์ได้ประมาณ 4 เดือนแล้ว เริ่มมีให้เห็นท้องได้น้อย อีกแค่ไม่กี่เดือนข้างหน้าพวกเราก็จะมีข่าวดีกันแล้ว ทุกคนตั้งตารออยากเห็นหน้าตัวน้อยกันเต็มทน และต้องน่ารักเหมือนคุณพ่อคุณแม่อย่างแน่นอน
และในวันนี้เราจะพาไปชมโมเม้นที่ ไฮโซเซนต์ ทำอาหารให้ภรรยาทาน ด้วยความตั้งใจมากๆ เป็นภาพที่น่ารักสุดๆ
เรียบเรียงโดยทีมงาน kaazip.com