เป็นอีกหนึ่งคู่รักที่มีกระแสข่าวลือรักร้าวมาหลายต่อหลายครั้งเลยทีเดียว สำหรับ คู่รักอดีตนางร้ายสุดเซ็กซี่ เป้ย ปานวาด และสามี ป๊อบ นิธิ ที่ปัจจุบันทั้งคู่สร้างครอบครัวที่อบอุ่นด้วยกันมีทายาท 2 คน น้องโปรด และ น้องปราณปาลิน
![](https://news-kaazip.com/wp-content/uploads/2021/04/1834197.jpg)
![](https://news-kaazip.com/wp-content/uploads/2021/04/1834199.jpg)
Sponsored Ad
และล่าสุดทางอินสตาแกรมส่วนตัวของคุณพ่อสุดหล่อ ป๊อบ นิธิ ได้มีการออกมาโพสต์เติมความหวานถึงภรรยาสุดที่รัก เนื่องในวันครบรอบ 9 ปี ที่ต้องบอกเลยว่าน่ารักมากๆ
![](https://news-kaazip.com/wp-content/uploads/2021/04/1834201.jpg)
![](https://news-kaazip.com/wp-content/uploads/2021/04/1834200.jpg)
พร้อมเขียนข้อความว่า ‘Happy Anniversary เวลาผ่านไปไวมาก เผลอแป๊บเดียวผ่านไป 9 ปีแล้ว ขอบคุณที่เป็นภรรยาที่น่ารัก เป็นแม่ที่ดีที่สุดของลูกๆ ขอบคุณสำหรับความรัก กำลังใจ ขอบคุณที่เข้าใจ(มั้ง) ขอบคุณที่ให้อภัย(หวังว่า) และขอบคุณที่อยู่ข้างๆกันเสมอ Love @ppanward ปล.ขอบคุณสำหรับ special birthday gift นะคะ’
![](https://news-kaazip.com/wp-content/uploads/2021/04/Screenshot_126.jpg)
![](https://news-kaazip.com/wp-content/uploads/2021/04/Screenshot_125.jpg)
![](https://news-kaazip.com/wp-content/uploads/2021/04/1834198.jpg)
![](https://news-kaazip.com/wp-content/uploads/2021/04/1834203.jpg)
![](https://news-kaazip.com/wp-content/uploads/2021/04/1834204.jpg)
![](https://news-kaazip.com/wp-content/uploads/2021/04/1834205.jpg)
![](https://news-kaazip.com/wp-content/uploads/2021/04/1834206.jpg)
![](https://news-kaazip.com/wp-content/uploads/2021/04/1834207.jpg)