ทำเอาหนุ่มๆแอบเซ็ง หลังจากที่ เป้ยปาดวาด ดาราสาวตัวแม่ ได้โพสตืภาพขณะที่ใส่บิกินี่สีชมพูแบบวันพีช โพสต์ลงไอจีเมื่อวันที่ 24 พฤษภาคม ที่ผ่านมา ซึ่งเป็นชุดบิกินี่เซ็ตที่สองจากการที่เธอไปเทียวพักผ่อนกับครอบครัวระบุแคปชั่นว่า “ผ้าดีและแพทเทิร์นดีมากกกก “
![](https://news-kaazip.com/wp-content/uploads/2021/05/เป้ย-2.jpg)
Sponsored Ad
![](https://news-kaazip.com/wp-content/uploads/2021/05/เป้ย-4.jpg)
![](https://news-kaazip.com/wp-content/uploads/2021/05/เป้ย-5.jpg)
![](https://news-kaazip.com/wp-content/uploads/2021/05/เป้ย-6.jpg)
และจุดที่ทำให้แฟนคลับหนุ่มๆผิดหวังก็คือว่าเธอไม่สามารถโพสต์รูปแบบเต็มตัวได้เนื่องจากคุณมามีไม่อนุญาตนั่นเองจ้า โดยมีชาวเน็ตท่านหนึ่งเข้าไปคอมเม้นต์ว่า “ขอดูแบบเต็มตัวหน่อยได้มั้ยค้าา สวยมากเลยค่า” สาวเป้ยก็รีบเข้ามาตอบเลยว่า “เต็มตัวไม่ได้คร้าาา เด่วสามีเตะเอา 😆”