เป็นครอบครัวที่สมบูรณ์แบบและเต็มไปด้วยรอยยิ้ม สำหรับ ครอบครัวของนางเอกสาว จ๊ะ จิตตาภา และสามีผู้จัดละคร เอิร์น นิธิภัทร์ ที่ตอนนี้ทั้งคู่กำลังมีความสุขอยู่กับการช่วยกันเลี้ยงดูทายาทฝาแฝด น้องโอบ และ น้องอารี
![](https://news-kaazip.com/wp-content/uploads/2022/02/จ๊ะ-2_result.webp)
![](https://news-kaazip.com/wp-content/uploads/2022/02/จ๊ะ-6_result.webp)
Sponsored Ad
หากใครที่เป็นแฟนคลับก็จะเห็นแล้วว่า คุณแม่ คอยอัพเดทโมเม้นท์ความน่ารักของลูกทั้งสองคนอยู่ตลอด จนตอนนี้มีแฟนคลับพากันเอ็นดูลูกแฝดเป็นจำนวนมาก
และในวันนี้เราจะพาทุกท่านมาส่องความน่ารักของ น้องโอบ และ น้องอารี กันคะ บอกเลยว่า ยิ่งนานวันยิ่งมีแต่ความน่ารัก และ ความสดใส เพิ่มขึ้นเรื่อยๆ