ก็ต้องบอกเลยว่าสำหรับนางเอกสาว มิวนิษฐา ภรรยาของ ไฮโซเซนต์ ที่ในตอนนี้มีลูกสาวสุดน่ารักอย่าง น้องมาริน มาเป็นแก้วตาดวงใจ คุณแม่ก็ยังคงสวยเหมือนเดิมราวกับว่าคนไม่เคยมีลูกมาก่อน
![](https://news-kaazip.com/wp-content/uploads/2022/05/มิว-9.jpg)
![](https://news-kaazip.com/wp-content/uploads/2022/05/มิว-10.jpg)
Sponsored Ad
![](https://news-kaazip.com/wp-content/uploads/2022/05/มิว-11.jpg)
แน่นอนว่าถ้าใครที่ได้ติดตามความเคลื่อนไหวผ่านทาง อินสตาแกรม ส่วนตัวของคุณ มิวนิษฐา ก็มักจะได้เห็นเจ้าตัวออกมาอัพเดตภาพครอบครัวให้แฟนๆได้หายคิดถึงกันอยู่บ่อยครั้ง
ล่าสุดคุณ มิวนิษฐา ได้ออกมาโพสต์ภาพของตนเองขณะที่แต่งตัวสวยเรียบร้อย ระบุข้อความเอาไว้ว่า วันเสาร์ที่รัก @saint_kuha งานนี้ทำเอาบรรดาแฟนคลับเข้ามาชื่นชมในความสวยของคุณแม่กันเพียบ
โพสต์ดังกล่าว
@mewnittha