ในฐานะหัวหน้าครอบครัวที่ต้องจากลูกและภรรยาไปทำงานไกลหลายวันสำหรับ กวินท์ ดูวาล ก็ไม่แปลกที่จะคิดถึงลูกและภรรยา
![](https://news-kaazip.com/wp-content/uploads/2022/05/ปุ้มปุ้ย-10.jpg)
![](https://news-kaazip.com/wp-content/uploads/2022/05/ปุ้มปุ้ย-6.jpg)
Sponsored Ad
![](https://news-kaazip.com/wp-content/uploads/2022/05/ปุ้มปุ้ย-7.jpg)
โดยล่าสุดมีรายงานว่า กวินดูวาล ได้แคปภาพถ่ายจากกล้องวงจรปิดที่ส่องดูภรรยา กำลังเลี้ยงลูกชาย พร้อมกับแนบแคปชั่น “คิดถึงจัด รู้ว่าเหนื่อยสู้สู้นะที่รัก …” นี่แหละนะที่เขาเรียกว่าหัวอกของคนเป็นพ่อเป็นแม่และหัวหน้าครอบครัวที่ต้องจากบ้านไปทำงานแต่ใจก็ยังคงอยู่กับลูกและภรรยาเหมือนเดิมทางทีมงานก็ต้องขอเป็นกำลังใจให้กับทั้งสองคนด้วยนะคะ
ข้อมูลจาก / sanook